shugaban_banner

HB21L ma'adinai dutse ulu zaruruwa na mutum-yi ma'adinai don gogayya da sealing kayan

Takaitaccen Bayani:

Dutsen ulu fiber HB21L, fiber silicate inorganic, an yi shi da shibasalt, dibasekumadolomiteta hanyar busawa ko centrifugation a babban zafin jiki.Yana da launin toka-kore kuma mai tsarki.Don inganta watsawa da mannewa, muna haɗuwa da ɗan ƙaramin ruwa na guduro phenolic.A ƙarshe yana da rawaya-kore.Bayan gyaran tsayikumacire harbi,wani taro na lallausan zaruruwa masu haɗakaan halicce su.

Tun da matrix a cikin kayan gogayya shine resin phenolic na halitta, kuma fiber ɗin dutsen ulun fiber ne mai ƙarfafa inorganic, akwai matsalar rashin haɗin kai tsakanin ulun dutsen da guduro na matrix.Sabili da haka, yawanci muna amfani da surfactants don gyara saman dutsen ulun fiber, wanda zai iya inganta dacewarsa tare da masu ɗaure kwayoyin halitta.Tun da dutsen ulu da samfuransa kayan haske ne da fibrous kuma ana samar da su ta hanyar busasshiyar, za a haifar da wani adadin ƙura yayin sarrafa narke ɗanyen abu, yankan samfur da dai sauransu. Kura na iya fusatar da fata.Fiber bayan jiyya na sama zai iya hana ƙura mai kyau a cikin cakuda don rage ƙurar ƙura ga fata da inganta yanayin aiki.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

KAYAN KYAUTA

Abubuwa

Siga

Sakamakon Gwaji

Chemistry

Kayayyaki

SiO2+Al2O3(wt%)

50 zuwa 64

57.13

CaO+MgO (wt%)

25 zuwa 33

27.61

Fe2O3(wt%)

3 zuwa 8

6.06

Wasu (max; wt%)

≤8

4.89

Rashin wuta (800 ± 10 ℃, 2H; wt%)

1

± 0.5

Na zahiri

Kayayyaki

Launi

Grey-kore

Grey-kore

Dogon lokacin amfani da zazzabi

>1000℃

>1000℃

Matsakaicin lamba na fiber diamita (μm)

6

≈6

Matsakaicin nauyi na tsawon fiber (μm)

260± 100

≈260

Abun ciki mai harbi (> 125μm)

≤5

3

Takamaiman yawa (g/cm3)

2.9

2.9

Abubuwan Danshi (105 ℃ ± 1 ℃, 2H; wt%)

≤1

0.2

Abubuwan Jiyya na Sama (550 ± 10 ℃, 1H; wt%)

≤6

3.92

Tsaro

Gano Asbesto

Korau

Korau

Jagoran RoHS (EU)

10 abubuwa na RoHS

Daidaita

Takardar Kwanan Watan Tsaro (SDS)

Wuce

Wuce

APPLICATIONS

图片1

Kayayyakin gogayya

Abubuwan rufewa

Gina hanya

Kayan shafawa

Kayayyakin rufi

Ma'adinan ma'adinai na dutsenmu sun dace da ƙarfafa tsarin masana'antu kamar gogayya, rufewa, injiniyan hanya, sutura.Shekaru da yawa ana amfani da zaruruwan ma'adinai na dutsen mu a cikin kayan gogayya na motoci (fas ɗin fayafai da lining) don haɓaka ta'aziyya, aminci da dorewa.Rubutun birki da aka yi daga samfuran fiber ɗinmu suna da fa'idodi da yawa kamar su birki a tsaye, kaddarorin zafin jiki, ƙaramin abrasion, ƙarancin (ba) amo da tsawon rai.

SIFFOFIN KAyayyakin

● Asbestos Kyauta
Filayen ulun dutsenmu mai kyau yana da abokantaka da aminci ga ɗan adam da muhalli ba tare da asbestos ba.Ba shi da radiyo kuma an yi gwajin marasa asbestos.

● Ƙananan abun ciki na harbi
Halin tsarin samarwa yana nufin cewa ga kowane fiber, akwai ƙananan ƙwayoyin da ba su da fibrous da ake kira "shot".Fiber ɗinmu an yi shi da dutse mai tsafta, don haka yana da ƙarfi saboda tsayayyen sinadarai na albarkatun ƙasa.A cikin tsarin samar da mu, za mu iya rage abun ciki na harbi ƙasa zuwa 1% bayan gwaji.Ƙananan abun ciki na harbi na iya haifar da ƙarancin lalacewa da hayaniya akan kayan birki.

● Kyakkyawan tarwatsawa da haɗuwa
Mun sanya nau'o'in jiyya na saman akan fibers, wanda ya sa ya dace da tsarin ɗaure daban-daban.Wannan na iya zama mai haɓakawa na adhesion, surfactant, ko ma Layer na roba.Tare da gyare-gyaren saman daban-daban, za mu iya injiniyan zaruruwa don kewayon tsarin ɗaure da aikace-aikace.Ana iya haɗa shi da kyau tare da guduro.

● Danne kura
Bayan jiyya na sama, zaruruwa na iya hana ƙura mai kyau a cikin cakuda don rage haushin fata da inganta yanayin aiki.
High zafin jiki resistant, danshi da abrasion resistant.

Lura: Za mu iya siffanta fiber bisa ga bukatun musamman na abokan ciniki.

Yadda za a bambanta tsakanin slag ulu da dutsen ulu

Maki guda

Dutsen dutse da ulun ulu suna cikin ulun ma'adinai iri ɗaya.Akwai abubuwa da yawa a gama gari, kamar tsarin samarwa, siffar fiber, juriya na alkali, haɓakar thermal, rashin konewa, da sauransu. abu, wanda shine rashin fahimta.Ko da yake su duka ulun ma'adinai ne, akwai wasu bambance-bambancen da ba za a iya watsi da su ba.Babban dalilin waɗannan bambance-bambancen shine bambanci a cikin abun da ke ciki na albarkatun kasa.

Bambancin da ke tsakaninsu

Babban albarkatun kasa na ulun ulu shine gabaɗaya fashewar tanderu slag ko wasu ƙarfe na ƙarfe, kuma babban albarkatun ulun dutse shine basalt ko diabase.Abubuwan sinadaran su sun bambanta sosai.

1) Kwatanta abun da ke tattare da sinadarai da ma'aunin acidity tsakanin dutsen ulu da ulun slag.
Daga ra'ayi na ƙwararru, ƙimar acidity gabaɗaya ana amfani dashi azaman babban alama don bambanta ulun dutse daga ulun ma'adinai.Matsakaicin adadin acidity MK na ulun dutse gabaɗaya ya fi ko daidai da 1.6, kuma yana iya kaiwa har zuwa 2.0 ko fiye;MK na ulun slag gabaɗaya ana iya kiyaye shi a kusan 1.2, kuma yana da wahala a wuce 1.3.

2) Bambancin wasan kwaikwayon tsakanin dutsen ulu da ulun slag.

Dutsen ulu yana da madaidaicin acidity, kuma kwanciyar hankalinsa na sinadarai, juriyar zafin jiki, da juriya na lalata sun fi ulun ma'adinai.Kada a yi amfani da ulu mai laushi a cikin yanayi mai laushi, musamman a cikin ayyukan rufewar sanyi.Sabili da haka, kawai ulu na dutse za a iya amfani da shi a cikin tsarin rufin zafi a cikin ginin, kuma ba za a iya amfani da ulun slag ba.Lokacin da yawan zafin jiki na slag ulu ya kai 675 ℃, yawan ulun slag ya zama ƙarami kuma ƙarar ta faɗaɗa saboda canje-canje na jiki, don haka slag ɗin ya rushe kuma ya tarwatse, don haka zazzabi na ulun slag bai kamata ya wuce 675 ℃ .Saboda haka, ba za a iya amfani da ulun slag a cikin gine-gine ba.Zazzabi na ulun dutse na iya zama sama da 800 ℃ ko fiye.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana